Mzozo kati ya wanandoa kuhusu tohara

Majibu > Jamii: Jumla > Mzozo kati ya wanandoa kuhusu tohara
Mbaazi Aliuliza miaka 2 iliyopita

Halo Rabi na likizo njema,
Ikiwa kesi itatolewa kwamba kuna mzozo kati ya wazazi wawili kuhusu tohara kwa mtoto mchanga. Kisheria na/au kimaadili, je chama kinachotaka tohara kiruhusiwe kuitekeleza? Au hali hiyo inapaswa kusimamishwa na kumwacha mtoto achague atakapokua?
Salamu,

Acha maoni

Majibu ya 1
mikyab Wafanyakazi Alijibu miaka 2 iliyopita

Inategemea makubaliano yalikuwa yapi kati ya wanandoa tangu mwanzo (walipofunga ndoa). Ikiwa hakuna idhini ya wazi na haiwezi kupunguzwa kutoka gerezani (kwa mfano, desturi iliyoenea katika mazingira yao) nk., basi inaonekana kwangu kwamba kimaadili mtu anapaswa kumruhusu mtoto kuchagua wakati anakua.

Kichina na tasa Alijibu miaka 2 iliyopita

Maadili kutoka kwa sheria ya kidini hapana?

Na ikiwa kuna mgongano kati ya dini na maadili hapa, je, utazingatia eneo na kupendelea maadili? (Kwa kweli, kwa nini usitumie haya kwa ujumla kwa mtoto? Kwa mfano katika maeneo ambayo sheria au jamii haikubali neno)

mikyab Wafanyakazi Alijibu miaka 2 iliyopita

Kidini hakika sivyo. Na kwamba upinzani wa mama unamnyang'anya baba wajibu?
Sikuelewa swali kuhusu eneo. Kuna uhusiano gani?

Acha maoni