Kamera ya ufuatiliaji siku ya Jumamosi

Majibu > Jamii: Halacha > Kamera ya ufuatiliaji siku ya Jumamosi
Mbaazi Aliuliza miaka 6 iliyopita

Habari Rabi,
Je, unafikiri ni marufuku kupita mbele ya kamera inayofuata trafiki siku ya Jumamosi, au mbele ya tochi inayowashwa na trafiki, kwa kudhani kuwa sina nia ya kuwasha tochi au kuwasha kamera.

Acha maoni

Majibu ya 1
mikyab Wafanyakazi Alijibu miaka 6 iliyopita

Kwa ufahamu wangu hakuna katazo juu ya hili. Na wengi tayari wameshughulikia (kwa mfano katika majibu ya Shevet Halevi na zaidi). Tazama kwa mfano hapa:
http://www.zomet.org.il/?CategoryID=198&ArticleID=291
 

aurianal Alijibu miaka 6 iliyopita

Amani,
Swali katika muktadha huo huo..
Vipi kuhusu kwenda juu ya kigunduzi cha sauti cha mfumo wa kengele wakati mfumo umezimwa?
Mfumo umezimwa = kigunduzi hufanya kazi na arifa lakini mfumo hautatoa kengele kwa kuwa iko katika hali ya kusubiri. Kigunduzi hakina waya na kinaweza kusambaza tu bila uwezekano wa pembejeo, kwa hivyo haiwezi kuzimwa kupitia mfumo lakini kwa kuondoa betri tu.
aurianal

Michi Wafanyakazi Alijibu miaka 6 iliyopita

Tofauti ni nini? sawa na hapo juu.

aurianal Alijibu miaka 5 iliyopita

Boresha swali tu.
Hii ina maana kwamba detector inafanya kazi na kupitisha kila wakati unapoipitisha, lakini mfumo wa kengele haujibu kwa transmitter.
Hii ni detector iliyosanikishwa ndani ya nyumba yangu na ninaweza kimsingi kabla ya kila Jumamosi kufunika vigunduzi / kuondoa betri.
Tofauti pekee ni kwamba nina chaguo la kutatua shida. Swali ni ikiwa shida hii ni muhimu.
Uhuishaji

Michi Wafanyakazi Alijibu miaka 5 iliyopita

Ikiwa kigunduzi kitaamka lakini hakipitishi chochote sioni sababu ya kuwa na wasiwasi. Kwa maoni yangu hakuna marufuku juu ya hili. Rabi Rabinowitz alifanya upya kwamba usipoona matokeo ya moja kwa moja ya hatua si haramu (kwa kadi inayofungua mlango wa hoteli siku ya Shabbat), na hapo ndipo kuna matokeo (mlango unafunguka) lakini huoni matokeo ya kuhamisha. kadi. Hii ni riwaya ambayo sina uhakika nakubaliana nayo. Lakini hapa hakuna matokeo kabisa (na sio tu kutoyaona) kwa hivyo sioni hitaji la kuzidisha.

Moshe Alijibu miaka 5 iliyopita

Nadhani unapaswa kuwasha kigunduzi siku ambazo haupo nyumbani. Ni wazi sivyo?

Acha maoni