Amani. Ni sababu gani za kuchaji vazi la kichwa kwa wanawake \

Majibu > Jamii: Halacha > Amani. Ni sababu gani za kuchaji vazi la kichwa kwa wanawake \
Israeli Aliuliza miaka 4 iliyopita

Amani. Kando ya mjadala juu ya chanjo chanya ya nywele za kichwa cha mwanamke, angalia mahitaji 1, niliona kwamba Amos Bracha alichapisha kwamba katika barua yako kwake uliandika "kwamba kibali chenyewe kina mahali" (lakini sivyo kabisa. kutokana na sababu za Rabi Mashash). Na Wajapani kwa makala yako hapo juu.
Baada ya kukagua, labda unaweza kunielewa ni wapi katika nakala yako hapo, au hata kidogo, uliandika sababu?
Kwa barua yako angalia google.com/view/minagshelkishot Reviews
Uhuishaji
Na pongezi kwa kitabu chako. 

Acha maoni

Majibu ya 1
mikyab Wafanyakazi Alijibu miaka 4 iliyopita

Sikuandika hoja kwa sababu hiyo haikuwa mada ya mjadala. Makala hiyo ilishughulikia hoja za Rabi Mashash.

Acha maoni